SKÓLASTJÓRI

Hilmar Már Arason - hilmara@gsnb.is

DEILDARSTJÓRI ÓLAFSVÍK

Vilborg Lilja Stefánsdóttir - lilja@gsnb.is

RITARI

Kristjana Árnadóttir - kiddy@gsnb.is

VERKEFNASTJÓRAR

Hugrún Elísdóttir - hugrune@gsnb.is

 

Margrét Gróa Helgadóttir - magga@gsnb.is

Theódóra Friðbjörnsdóttir - theodoraf@gsnb.is

STARFSFÓLK ÓLAFSVÍK

Alma Björk Clausen - skólaliði - abc@gsnb.is

 

Atli Alexandersson - grunnskólakennari - atli@gsnb.is

Agnieszka Imgront - stundakennari - 

 

Azra Mehic - skólaliði - azra@gsnb.is
 

Ása Gunnur Sigurðardóttir - grunnskólakennari
- umsjón 9.bekk - asagunnur@gsnb.is

Ástrós Gunnarsdóttir - skólaliði - astros@gsnb.is

 

Dagbjört Hjartardóttir - stuðningsfulltrúi - dagbjort@gsnb.is

Elva Dröfn Árnadóttir - - grunnskólakennari - umsjón 10.bekk

elvadrofn@gsnb.is

 

Eva Lind Breiðfjörð Eyjólfsdóttir - stuðningsfulltrúi - eva@gsnb.is

Evgeny Makeev - stundakennari 

Eygló Bára Jónsdóttir - grunnskólakennari - umsjón 5.bekk - eyglo@gsnb.is

Fadel Abd El Mogheth Fadel - íþróttakennari - fadel@gsnb.is

Guðrún Jenný Sigurðardóttir - grunnskólakennari - umsjón 8.bekk - jenny@gsnb.is

Ingibjörg Sumarliðadóttir - íþróttakennari -  ingibjorg@gsnb.is

Íris Rut Jónsdóttir - stuðningsfulltrúi - 

Irma Dögg Toftum - stuðningsfulltrúi - irma@gsnb.is

Katrín Aðalheiður Magnúsdóttir - grunnskólakennari -
umsjón 6.b- katrinm@gsnb.is

Margrét Lára Guðmundsdóttir - grunnskólakennari -
umsjón 9.bekk - 
margretl@gsnb.is

Ólöf Sveinsdóttir - skólaliði - olof@gsnb.is

Paulina kwiatkowska - stuðningsfulltrúi - 

Sigfús Almarsson - matráður - fusi@gsnb.is

Sigrún Þórðardóttir - stuðningsfulltrúi - sigrunt@gsnb.is

Sigurbjörg Jónsdóttir - grunnskólakennari -
umsjón 7.bekk - 
sibba@gsnb.is

Sóley Jónsdóttir - Textílkennari - soley@gsnb.is

 

Svanborg Tryggvadóttir - grunnskólakennari -  svanborg@gsnb.is

 

Svandís Jóna Sigurðardóttir - grunnskólakennari

- didda@gsnb.is

Tinna Magnúsdóttir - stuðningsfulltrúi - tinna@gsnb.is

Þyrí Þorsteinsdóttir - aðstoðar matráður - thyri@gsnb.is


AÐSTOÐARSKÓLASTJÓRI

Elfa E. Ármannsdóttir - elfa@gsnb.is

DEILDARSTJÓRI LÝSUHÓL

Rósa Erlendsdóttir - rosa@gsnb.is

HÚSVÖRÐUR

Kári Þór Rafnsson - kari@gsnb.is

Ólafsvík og Hellissandi
 

Sigrún Hafdís Guðmundsdóttir - sigrung@gsnb.is

Lýsuhólsskóla

TÖLVUUMSJÓNARMAÐUR

Þröstur Kristófersson - trostur@gsnb.is

BÓKAVÖRÐUR

Áslaug Olga Heiðarsdóttir - aslaugo@gsnb.is

Hellissandi

Margrét Sif Sævarsdóttir - margretsif@gsnb.is

Ólafsvík

NÁMSRÁÐGJAFI

SKÓLAHJÚKRUNARFRÆÐINGUR

Elín Friðriksdóttir - elin.fridriksdottir@hve.is

STARFSFÓLK HELLISSANDI

 

Albína Gunnarsdóttir - leiðbeinandi - albina@gsnb.is

Adela Marcela Turloiu - grunnskólakennari -
umsjón í 1.bekk - adela@gsnb.is

Adriana Zofia Parol - skólaliði - 

Ása Gunnarsdóttir - leiðbeinandi - umsjón í 3.bekk - asag@gsnb.is

Berglind Magnúsdóttir - skólaliði - berglindm@gsnb.is

Guðríður Þórðardóttir - grunnskólakennari -
umsjón í 2.b - 
gudridurth@gsnb.is

Guðrún Anna Oddsdóttir - grunnskólakennari -
umsjón í 3.b - 
gudruna@gsnb.is

Helga Guðrún Sigurðardóttir - leiðbeinandi - helgag@gsnb.is

Hrund Hermansdóttir - grunnskólakennari - umsjón í 2.b - hrundh@gsnb.is

Hrönn Þórisdóttir - grunnskólakennari - hronn@gsnb.is

Ingiríður Harðardóttir - Myndmenntakennari - ingiridur@gsnb.is

 

Kristín Helga Guðjónsdóttir - grunnskólakennari -
umsjón í 4.b - 
kristinhelga@gsnb.is

Kristín Þórðardóttir - skólaliði - kristin@gsnb.is

Maríanna Sigurbjargardóttir - leiðbeinandi -
umsjón í 4.bekk - marianna@gsnb.is

 

Sólveig Bláfeld Agnarsdóttir - skólaliði - 

 

Sveinbjörn Sigjónsson - stuðningsfulltrúi - sveinb.sig@gsnb.is

Veronika Osterhammer - tónmenntakennari - veronika@gsnb.is

Þórheiður E. Sigurðardóttir - þroskaþjálfi - tes@gsnb.is

STARFSFÓLK LÝSUHÓLSSKÓLA

Birna Guðmundsdóttir - stuðningsfulltrúi - birna@gsnb.is

Guðrún Þóra Jóahnnsdóttir - matráður

Haukur Þórðarson - grunnskólakennari -
umsjón 5.-10.b - haukur@gsnb.is

Hildur Sveinbjörnsdóttir - grunnskólakennari - hildurs@gsnb.is

 

Sigríður Katrín Halldórsdóttir - leikskólakennari -

 

Vera Sól Bjarnadóttir - starfsmaður leikskólans -  

Þórunn Hilma Svavarsdóttir - grunnskólakennari -

umsjón 1.-4.b -  thorunnh@gsnb.is

Grunnskóli Snæfellsbæjar

Ennisbraut 11 | 355 Snæfellsbæ

Sími: 4339900 

gsnb(hja)gsnb.is

Opnunartímar:

Hellissandur kl. 7:50 - 16:00

Ólafsvík kl. 7:45 - 16:00