Skólanámskrá GSnb


Nú hefur ný og endurskoðuð skólanámskrá litið dagsins ljós í Grunnskóla Snæfellsbæjar. Í skólanámskrá er almenn stefnumörkun skólans með hliðsjón af lögum, reglugerðum og ákvæðum aðalnámskrár. Þá gefst í skólanámskrá kostur á að aðlaga sérstöðu hvers skóla að staðbundnum aðstæðum,auka tengsl við nærsamfélagið og gera grein fyrir hvernig þær eru nýttar til að efla nám og kennslu. Í skólanámskránni koma fram þau gildi sem skólinn byggir starf sitt á ásamt almennum upplýsingum um skólastarfið.

Við hvetjum ykkur til að skoða skólanámskrána á heimasíðu skólans en hún endurspeglar það starf sem fram fer í skólanum okkar.

Skólastjórnendur

​Nýjar fréttir
Eldri fréttir

Grunnskóli Snæfellsbæjar

Ennisbraut 11 | 355 Snæfellsbæ

Sími: 4339900 

gsnb(hja)gsnb.is

Opnunartímar:

Hellissandur kl. 8:00 - 16:00

Ólafsvík kl. 8:00 - 16:00