Samráðsfundur nefnda og ráða G.Snb.

28.11.2019

 

Þriðjudaginn 26.11. 2019 var haldinn samráðsfundur nefnda og ráða sem starfa að hagsmunum G.Snb. Þeir sem voru boðaðir á fundinn voru stjórnunarteymi skólans, stjórnir nemendaráðanna, stjórnir foreldrafélaganna, skólaráð skólans og fræðslunefnd eða 40 manns. Fundurinn var haldinn í fundarsal Hótel Búða, Bárðarstofu. Tilgangur fundarins var að kynna stefnu og stöðu skólans, að nefndarfólk kynnist, fá umræður og hlusta eftir mismunandi sjónarmiðum nefndafólks.
Á fundinum kynnti skólastjóri starfsáætlun og skólanámskrá skólans. Þessi plögg eru stefnumarkandi fyrir skólann, þar eru tíundaðar helstu verklagsreglur og stefnur í flestu því sem snýr að skólastarfinu. Jafnframt fór hann yfir helstu niðurstöður sjálfsmatsskýrslu síðasta skólaárs. Síðan var boðið upp á dýrindis veitingar. Eftir kaffihlé var rætt um skólaþingið sem var haldið á síðasta skólaári. Búið er að velja skólanum ný einkunnarorð en eftir er að endurskoða stefnu eða sýn skólans og skólareglur. Ákveðið var að funda aftur í febrúar en skipa millifundanefnd sem legði línur fyrir febrúarfundinn.
Almenn ánægja var meðal fundarmanna með fundinn og veitingarnar.
 

Please reload

​Nýjar fréttir

11.06.2020

Please reload

Eldri fréttir
Please reload

Grunnskóli Snæfellsbæjar

Ennisbraut 11 | 355 Snæfellsbæ

Sími: 4339900 

gsnb(hja)gsnb.is

Opnunartímar:

Hellissandur kl. 7:50 - 16:00

Ólafsvík kl. 7:45 - 16:00